

MKATABA

Kati ya

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI GEITA
(GEUWASA)

Na

Bw. BENJAMIN JUMANNE

Kwa ajili ya

KWA AJILI YA KUPAKA RANGI TENKI LA KANYARA

APRIL, 2022

Mkataba huu wa ajili ya kufanya ukarabati wa Tenki la Maji Kanyara umefikiwa leo hii tarehe 19/04/2022 mwezi 04 mwaka 2022

Kati ya

Mamalaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mjni Geita (GEUWASA) ya S. L. P 477 Geita (ambayo katika Mkataba huu inafahamika kama "Mwajiri") kwa upande mmoja,

na

Bw. BENJAMIN JUMANNE

wa S. L. P.

(Ambayekatika Mkataba huu anafahamika kama "Fundi") Anaefanya kazi ya kupaka Rangi Tenki la Kanyara



Hivyo, pande zote mbili zinakubaliana ifuatavyo:-

- Kupaka rangi Tenki la Kanyara.
2. Gharama ya Kazi yote ni TZS **650,000/=**
 3. Malipo: Malipo yatafanyika kama ifuatavyo:-

Malipo yatafanyika kulinganana na kazi zilizokamilika na kujilidhisha Kama zimekamilika kwa Uboora unaotakiwa.

4. Mda wa ukamilishaji wa kazi kazi hizi zote zita kamilika ndani ya siku 5 kuanzia siku ya kusaini Mkataba.

KAMA USHUHUDA WA MAKUBALIANO haya, pande zote mbili zimetia saini leo hii, kwa tarehe na kwa namna inavyosomeka hapa chini:-

MWAJIRI

Jina..... *Kairon Co Mwanda*
Cheo..... *De G.M.*
Tarehe..... *19/04/2022*
Saini..... *Mwanda*

FUNDI

Jina..... *Benjamin Inmani*
Cheo..... *gundi*
Tarehe..... *19/04/2022*
Saini..... *Bhwa*

SHAHIDI WA MWAJIRI

Jina..... *Ernst Jackson*
Cheo..... *Mhandizi*
Tarehe..... *19/04/2022*
Saini..... *[Signature]*

SHAHIDI WA FUNDI

Jina..... *Selum Safiki*
Cheo..... *Mhandizi*
Tarehe..... *19/04/2022*
Saini..... *S. Safiki*

